ผู้เขียน หัวข้อ: FiestaClub // ประมวลภาพทริป 3 @ กาญจนบุรี  (อ่าน 588 ครั้ง)

IncarRus ออฟไลน์

• โฟกัสจัง
  • Nothing
FiestaClub // ประมวลภาพทริป 3 @ กาญจนบุรี
« เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2555, 13:03 น. »
น่าเสียดาย,,, ไม่มี Focus ไปร่วมแจมซักคัน

ตัวเต็ม,,, ตามนี้เลยคับ

http://www.fordfiestaclub.net/forum/index.php?topic=18977.0

focusian ออฟไลน์

• Focus มหาเทพ +1
  • **
  • รักในหลวง ห่วงลูกหลาน ร่วมกันใช้โฟกัส(และฟิเอสตา)
Re: FiestaClub // ประมวลภาพทริป 3 @ กาญจนบุรี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2555, 13:09 น. »
แกงค์ตัวเล็ก.............. :a7: :laugh:

(ปล.ถ่ายร่วมด้วยไม่ได้  ไม่เข้าพวก  :a20:)
รักในหลวง  ห่วงลูกหลาน  ร่วมกันใช้โฟกัส

• โฟกัสจัง
  • Nothing
Re: FiestaClub // ประมวลภาพทริป 3 @ กาญจนบุรี
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2555, 13:17 น. »
เสื้อ Gen III ,,, น่ารักมากนะครับ

ใครอยากเก็บ,,, ไว้เป็นที่ระลึก เชิญได้ที่
.... http://www.fordfiestaclub.net/forum/index.php?topic=18875.0
....มีขาย,,, ที่เดียวในโลก, หาที่ไหนไม่ได้อีกแล้ว

Jub ออฟไลน์

• Focus อนุเทพ
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2555, 14:50 น. »
เสื้อน่ารักจริง ๆ

ไปกันกี่คันเนี่ย

ปล.แอบมาแก้คำผิด หุหุ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 พฤศจิกายน 2555, 23:36 น. โดย Jub »

• โฟกัสจัง
  • Nothing
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2555, 15:31 น. »
เสท้อน่ารักจริง ๆ

ไปกันกี่คันเนี่ย

15 คันครับ,,,

angelsluna

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2555, 15:44 น. »
สวยๆๆ เสื้อสวย บรรยากาศ ดี

blacky1005 ออฟไลน์

• Staff
  • Focus มหาเทพ
  • *
  • ชอบเล่นโค้ง!!
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2555, 15:53 น. »
 :laugh: เยี่ยมมากๆเลยกลุ่มนี้ ชอบครับ ^^ มีโอกาสขอสัญญาด้วยใจกลุ่ม RS Gangster จะเอารถเก่าๆไปแจมด้วยแน่นอนครับน้าincar

E21CJN ออฟไลน์

• เขียนกระทู้ ดูคลิป จิบชา หาที่เที่ยวครับ
  • ผู้ดูแลสูงสุด
  • Focus อริยเทพ +1
  • **
  • We are not just Friends but we are Family !
    • www.youtube.com/e21cjn
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2555, 23:15 น. »
ขอบคุณนะครับ น้า Incarus ที่มาชวน นำภาพมาเผยแพร่ และ ขอโทษแทนสมาชิกบ้านนี้ด้วย ที่ไม่มี Focus ไปด้วยเลย

ช่วงนี้ งานกิจกรรมของทางนี้ ก็เพิ่งจะเริ่มต้นกันใหม่น่ะครับ มีการสมัครสมาชิกใหม่ ๆ ภายในระยะ 4-5 เดือนที่ผ่านมา

หลาย ร้อยคนทีเดียว และ  สมาชิก Club หน้าเก่า ๆ ก็เปลี่ยนรถ กันไปเยอะแล้ว

ที่หลงเหลืออยู่ ก็คือ พวกที่ รักจริง หวังแต่ง ยังซาบซึ้งไม่หาย เวลาขับขี่ และ ยิ้มแก้มปริ เมื่อ ช่างบอก อะไหล่ต้อง

สั่งครับ พี่รอซัก 3-4 อาทิตย์นะครับ  :a22:  ต้องมีซักวัน ที่ All Ford จะร่วมทางไปด้วยกัน เคียงบ่าเคียงไหล่

อ้อ .. พวกเราทางนี้ก็ใกล้ถึงวันนัดหมาย จัดงานพบปะสังสรร ประจำปี  กระทู้ ด้านล่างนี้เลยครับ

http://www.fordfocusclub.com/forum/index.php/topic,19033.0.html

e21cjn

Reliable + Cheap = Not Fast
Cheap + Fast = Not Reliable
Fast + Reliable = Not Cheap

Life Member of www.tdocuk.com