ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย สปริงโหลด H&R / โช๊ค GABRIEL / ผ้าเบรค MINTEX ราคาถูกที่สุด  (อ่าน 27895 ครั้ง)

TOM RACING 2008 ออฟไลน์

• กัสจัง
  • *
  • H&R / SILVER'S / GABRIEL / LIP / MONROE / SACHS /
    • ขาย สปริงโหลด H&R / สตรัท SILVER'S / โช้ค GABRIEL / MONROE / SACHS ราคาถูกที่สุด
ขาย สปริงโหลด H&R (Made in Germany) ราคาถูกที่สุด 3,xxx-7x,xxx บาท มีสำหรับรถทุกยี่ห้อ ทุกรุ่น รถในประเทศ รถนำเข้า รถสปอร์ต

โช๊คอัพ GABRIEL มีสำหรับรถทุกยี่ห้อ ทุกรุ่น รถในประเทศ รถนำเข้า รถสปอร์ต

โช๊คอัพ LIP มีสำหรับรถทุกยี่ห้อ ทุกรุ่น รถในประเทศ รถนำเข้า รถสปอร์ต

โช๊คอัพ SACHS มีสำหรับรถทุกยี่ห้อ ทุกรุ่น รถในประเทศ รถนำเข้า รถสปอร์ต

โช๊คอัพ VERDANT มีสำหรับรถทุกยี่ห้อ ทุกรุ่น รถในประเทศ รถนำเข้า รถสปอร์ต

ผ้าเบรค MINTEX มีสำหรับรถทุกยี่ห้อ ทุกรุ่น รถในประเทศ รถนำเข้า รถสปอร์ต

ผ้าเบรค MERGENT มีสำหรับรถยนต์รถกระบะมากมายหลายยี่ห้อหลายรุ่น ราคาถูก ลดพิเศษ คุณภาพสูง

TOM RACING www.tom-racing-shock-up-spring.com
SUSPENSION ABSORBER SHOCK UP & SPRING

รับสินค้าได้ 3 ทางนะครับ
1. นัดเจอและรับสินค้าตามสถานที่ดังนี้
- เซ็นทรัล พระราม3, แม็คโคร สาทร, โลตัส พระราม3 และพื้นที่ใกล้เคียง (ส่งฟรี)
- เขตพื้นที่ในกรุงเทพฯและปริมณฑล

2. ส่งทางไปรษณีย์
- พัสดุ (คิดค่าส่งเพิ่ม 200 บาท)

3. ส่งทางบริษัทขนส่งเอกชน

สอบถามราคาได้ที่
เบอร์โทรศัพท์ : 081-925-3195 หรือ 084-664-1408 (ต้อม)
Facebook Fan Page : www.facebook.com/TomRacing2008
E-mail : [email protected]
MSN : [email protected]
และทาง PM

ดูรายละเอียดทุกรุ่นได้ที่ www.tom-racing-shock-up-spring.com

Best Rodpong ออฟไลน์

• กัสจัง
  • *
อยากสอบถามโช๊ค สปริงโหลด ผ้าเบรค ของ Ford focus TDCI เครื่องดีเซล

อยากทราบราคาสินค้าแต่ละรายการอ่าครับ

• กัสจัง
  • *
ผมใช้รถ Ford Focus TDCI (เครื่องดีเซล) โฉมเก่า

ผมต้องการโช๊คกับสปริงของ Eibach spring & Billstein b8

2 รายการ ขอราคาด้วยน่ะครับ ขอบคุณมากครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 สิงหาคม 2555, 22:17 น. โดย Best Rodpong »

• กัสจัง
  • *
ผมต้องรบกวนช่วยคิด โช๊ค สปริง และผ้าเบรก ที่เข้ากับสเป๊กรถให้ผมทีครับ

ขอบคุณมากครับ

kitjang15 ออฟไลน์

• น้ากัส
ขอทราบราคาโชคหลังโฟกัส1.8 ปี2006 ครับ

nolution ออฟไลน์

• กัสจัง
  • *
อยากทราบราคา สปริง H&R   ford focus 2006  เบนซิล 2.0 ครับ

Jevep ออฟไลน์

• พี่กัส
  • **
Re: ขาย สปริงโหลด H&R / โช๊ค GABRIEL / ผ้าเบรค MINTEX ราคาถูกที่สุด
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2556, 23:05 น. »
อยากทราบสปริงโหลด H & R กี่มิลเหรอคับ

และราคาเท่าไหร่เหรอ ของ โฟกัส 2012 คับ

giang ออฟไลน์

• Focus อนุเทพ +1
  • **
  • MY FOXY CAR! เจ้าจิ้งจอกเงิน...
PM ราคาสปริง H&R ให้ด้วยนะคะ จับคู่กับโช้คดีดี

ขอบคุณค่ะ
Moon Dust SILVER TDCi
16" Y-design Wheel
ST Spoiler+ Ford Aero Parts
กลับสู่โหมดแสตนดาร์ด

http://www.fordfocusclub.com/forum/index.php/topic,6115.0.html

Absolutebenz Ampai ออฟไลน์

• พี่กัส
  • **
  • ^ ^
Re: ขาย สปริงโหลด H&R / โช๊ค GABRIEL / ผ้าเบรค MINTEX ราคาถูกที่สุด
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2556, 19:20 น. »
โช็ค Gabriel ปรับได้ ใส่ all new focus 2012 เบนซิล ราคาเท่าไหร่ครับ