ผู้เขียน หัวข้อ: ชุดแต่งฟอร์ดโฟกัสทุกรุ่น ทุกปี ทุกแบบ โดย www.fordspeeds.com  (อ่าน 298580 ครั้ง)

Oatbet ออฟไลน์

• กัสจัง
  • *
 :a2: :a2: :a2: :a2: :a20: :a20: :a20: :a20: :a13: :a13: :a13: :a13: :f51:

blacky1005 ออฟไลน์

• Staff
  • Focus มหาเทพ
  • *
  • ชอบเล่นโค้ง!!
ร้านอยู่ที่ไหนเหรอครับ?
ร้านมี 2 ที่ครับ 1.ปากทางลำลูกกา (เน้นทำมาสด้า3 กับซูบารุ / 2.รังสิตคลอง1 เน้นทำฟอร์ด และรถคลาสสิก โบราณตัวแรงๆครับ

ดูแผนที่ www.fordspeeds.com   หรือ พิมพ์ใน google map  " fordspeeds " ส่วนอู่ที่ปากทางลำลูกกา พิมพ์ "garage extreme" ครับ

• Staff
  • *
:a2: :a2: :a2: :a2: :a20: :a20: :a20: :a20: :a13: :a13: :a13: :a13: :f51:
อดใจไว้น้องโอ๊ต ใกล้เสร็จล่ะ Focus RS น้ำเงิน

• กัสจัง
  • *
สีแจ่มมาก. .... :-* :-* :-* ;D

• กัสจัง
  • *
 :laugh: ;) ;D

teen_candyred ออฟไลน์

• น้ากัส
Re: ชุดแต่งฟอร์ดโฟกัสทุกรุ่น ทุกปี ทุกแบบ โดย www.fordspeeds.com
« ตอบกลับ #655 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2556, 10:13 น. »
วันอาทิตย์ร้านเปิดรึเปล่าครับน้าแบล็ค
Ford Focus 2.0 5D Sport+ Candy Red เจอกันทักทายได้ครับ

• Staff
  • *
Re: ชุดแต่งฟอร์ดโฟกัสทุกรุ่น ทุกปี ทุกแบบ โดย www.fordspeeds.com
« ตอบกลับ #656 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2556, 00:36 น. »
วันอาทิตย์ร้านเปิดรึเปล่าครับน้าแบล็ค
ร้านปิดวันอาทิตย์ครับผม แต่ถ้าว่าง และงานหินมาก ก้อพอเซอร์วิชได้จร้า

• กัสจัง
  • *
« ตอบกลับ #657 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2556, 00:20 น. »
 :a1: :a1: :a1: :a6: :a10: :a23: 

• กัสจัง
  • *
« ตอบกลับ #658 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2556, 00:47 น. »
ยังไงเดียวผมจะหาจังหวะเข้าไปดูนะครับอาทิตย์นี้.    Focus. สีน้ำเงิน.    ................................................

• กัสจัง
  • *
« ตอบกลับ #659 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2556, 01:32 น. »
ลืมรูปรถ ผมแล้วน้า.   Cooolll.   Thank.    น้าแบล็ค.   :-* :-* :-*

• Staff
  • *
« ตอบกลับ #660 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2556, 23:57 น. »
 :a14: ไม่ลืมจร้า

• กัสจัง
  • *
« ตอบกลับ #661 เมื่อ: 19 มิถุนายน 2556, 01:26 น. »
Ok. Spain 4-2.  :-* :-* :-* :'(

• กัสจัง
  • *
« ตอบกลับ #662 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2556, 12:36 น. »
ตามที่ส่งข้อความไปคอนเฟิมนะครับขอบคุณครับที่ตามงานให้

sarit99 ออฟไลน์

• มีความอดกลั้น ใช้ปัญญา มีสมาธิ
  • โฟกัสแมน
Re: ^^ ชุดแต่งฟอร์ดโฟกัส Focus 2012 All New MK3 /ชุดแต่ง Focus RS/ST MK2
« ตอบกลับ #663 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2556, 11:03 น. »
ไม่มีขายจร้า ทำเองคร๊าบบ  ลองสั่งนอกดูครับน้า ชิ้นบนราคาประมาณ 140ปอร์น รวมขนส่ง+ภาษี ก้อเกือบๆหมื่น ส่วนชิ้นล่างราคาประมาณ 477ปอร์น รวมขนส่ง+ภาษี ก้อสามหมื่นต้นๆจร้าาาา

ชิ้นบน

ชิ้นล่าง

น้าแบล็ค กระจังชิ้นบน น้าแบล็ครับทำรึเปล่าครับ ราคาเท่าไรครับ  :D

ต้องกราบขออภัยจริงๆครับน้า ช่วงนี้วิ่ง2อู่ แทบไม่มีเวลาพักเลยครับ ถ้าอยากได้จริงๆ เจ้าเบียน้องชายผมทำใส่TDCiอยู่ เห็นว่าทำที่นครปฐม ประมาณ 2พันครับน้าเดี๋ยวบอกน้องให้ครับ
น้าแบลค ขอเบอร์น้องเบียหน่อย จะสั่งกระจังตาข่ายใส่ TDCi คร๊าบ..

CusZine ออฟไลน์

• กัสจัง
  • *
:Dอัพเกรดล้อแท้ลายสวยๆ จากฟอร์ดฝั่งยุโรป
Black Y-Design New Release Model Import UK.
For : Ford Focus MKII , MKIII , Ford Mondeo , Ford Kuga
Spec : 18"x8J 5x108 ET. 45
Price : 32,500.- exc. VAT

---------------------------------------------------------------------
น้าแบล็คจ๋าา..ผมสนใจแม๊กรุ่นนี้ ลายนี้ สีนี้ ขอบ 17 น่ะครับ ขอราคาพิเศษแบบเน้นๆแล้วได้เท่าไหร่หรอครับน้าแบล็ค ;)
รบกวนแจ้งราคาและเลขบัญชีด้วยน่ะครับน้าแบล็ค

B-Bay ออฟไลน์

• กัสจัง
  • *
น้าแบล๊คครับถามเรื่อง part ST 2006 PU นำเข้านะครับ มีกี่ชิ้้นครับ รวมกระจังหน้าบนด้วยไหม แล้วราคานี้พร้อมทำสีติดตั้งด้วยรึเปล่าครับ
ตัวนี้นะครับ

Focus ST 06 PU นำเข้าแท้ ชุดนี้ ส่ง PM ไปให้จร้า

ขอราคา Focus ST 06 PU นำเข้าแท้ ด้วย8oครับ น้า Blacky
PM ให้แล้วครับน้าไก่

ยังไงผมขอราคาทั้งงานนำเข้าแท้และงานไต้หวัน รวมทั้งค่าติดตั้ง+ทำสีด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

• Staff
  • *
:Dอัพเกรดล้อแท้ลายสวยๆ จากฟอร์ดฝั่งยุโรป
Black Y-Design New Release Model Import UK.
For : Ford Focus MKII , MKIII , Ford Mondeo , Ford Kuga
Spec : 18"x8J 5x108 ET. 45
Price : 32,500.- exc. VAT

---------------------------------------------------------------------
น้าแบล็คจ๋าา..ผมสนใจแม๊กรุ่นนี้ ลายนี้ สีนี้ ขอบ 17 น่ะครับ ขอราคาพิเศษแบบเน้นๆแล้วได้เท่าไหร่หรอครับน้าแบล็ค ;)
รบกวนแจ้งราคาและเลขบัญชีด้วยน่ะครับน้าแบล็ค
สำหรับตัว 17" กำลังหาให้อยูนะครับ รบกวนPMทิ้งเบอร์โทรไว้ให้หน่อยครับผม เจอแล้วจะได้รีบโทรแจ้งจร้า

• Staff
  • *
น้าแบล๊คครับถามเรื่อง part ST 2006 PU นำเข้านะครับ มีกี่ชิ้้นครับ รวมกระจังหน้าบนด้วยไหม แล้วราคานี้พร้อมทำสีติดตั้งด้วยรึเปล่าครับ
ตัวนี้นะครับ

Focus ST 06 PU นำเข้าแท้ ชุดนี้ ส่ง PM ไปให้จร้า

ขอราคา Focus ST 06 PU นำเข้าแท้ ด้วย8oครับ น้า Blacky
PM ให้แล้วครับน้าไก่

ยังไงผมขอราคาทั้งงานนำเข้าแท้และงานไต้หวัน รวมทั้งค่าติดตั้ง+ทำสีด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
รอเช็คราคา งานไต้หวันก่อนนะครับ ส่วนงานแท้ดูราคา ที่ยูโรพาทได้เลยครับ

• Staff
  • *
 :laugh: สนใจสินค้า ติดต่อ 086-3534916

nataim ออฟไลน์

• กัสจัง
  • *
แผ่นรองพื้น wolf ความหนาประมาณเท่าไหร่ครับ