ผู้เขียน หัวข้อ: โชว์รูมฟอร์ด คลองตัน-รามคำแหง โอเคไหมครับ  (อ่าน 3139 ครั้ง)

FrOZeN-BLaZe ออฟไลน์

• พี่กัส
  • **
ไปคุยกับที่พระราม 4 และเอกสีลมมาก็โอเค แต่ที่คลองตัน-รามคำแหงใกล้บ้านกว่า อยากทราบว่ามีท่านใดเคยออกรถที่นี่ไหมครับ

aueja ออฟไลน์

• กัสจัง
  • *
Re: โชว์รูมฟอร์ด คลองตัน-รามคำแหง โอเคไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2555, 23:14 น. »
ผมออกรถที่โชว์รูมนี้ครับ โอเคเลย พนักงานที่ขายผมเป็นผู้ชาย มีความรู้ดี อะไรดีตอบดี อะไรไม่ดีตอบไม่ดี

eve_aha ออฟไลน์

• น้ากัส
Re: โชว์รูมฟอร์ด คลองตัน-รามคำแหง โอเคไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2555, 09:29 น. »
เท่าที่ผมไปสัมผัสมาเซ็ลชื่ออ๊อด ผู้ชาย อัธยาศรัยดีมากคุยง่าย OK ครับ

bigbomb ออฟไลน์

• น้ากัส
    • www.narongpol.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2555, 12:02 น. »
อยู่ใกล้บ้านผมเหมือนกันเลย ไว้มานัดเจอกันดีกว่าครับ.... :laugh:

PSCUS1.8 ออฟไลน์

• Staff
  • Focus เทพ
  • *
  • SippiE
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2555, 14:17 น. »
ผมออกที่นี่เหมือนกัน แต่่กับ sale ผู้หญิง
แนะนำให้ติดต่อหา Sale ผู้ชาย คุณอ๊อด หรือน้องโจ ก็ได้ครับ น่าจะคุยรู้เรื่องกว่า
โดยรวมก็ไม่มีปัญหาไรครับ
อีกอย่าง คุณภานุ (หัวหน้าช่างเทคนิค) ที่เคยอยู่ร่มเกล้า ก็ย้ายมาอยู่ที่นี่ครับ ต่อไปมีรถปัญหาสามารถให้พี่ภานุช่วยได้
บอกว่ามาจาก FFC (พี่ใหญ่ เคยนำร่อง ติดต่อไว้ ต้องขอบคุณน้าใหญ่ด้วยครับ)
รถผมเคยจานคด เข้าเอกสีลม ไม่ต่ำกว่า 4 ครั้ง แก้ไม่หาย แถมแก้ไม่ตรงจุด
ทิ้งรถให้พี่ภานุ 2 วัน หายสนิท (เครมให้เรียบร้อยเลย) ประทับใจมากครับ

FrOZeN-BLaZe ออฟไลน์

• พี่กัส
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2555, 19:30 น. »
ขอบคุณมากครับ ได้ข้อมูลเป็นประโยชน์มากครับ

เหมือนผมเคยเห็นโฟกัสใหม่ 2.0 สีดำป้ายแดง แถวพัฒนาการ ของคุณ bigbomb แน่ๆเลยครับ

bigbomb ออฟไลน์

• น้ากัส
    • www.narongpol.com
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2555, 17:25 น. »
ขอบคุณมากครับ ได้ข้อมูลเป็นประโยชน์มากครับ

เหมือนผมเคยเห็นโฟกัสใหม่ 2.0 สีดำป้ายแดง แถวพัฒนาการ ของคุณ bigbomb แน่ๆเลยครับ

555 ผมจะขับไปมาอยู่ไม่กี่ที่ตามนี้ครับ

รามคำแหงช่วงต้นๆ - พัฒนาการ - ศรีนครินทร์ - Paradise Park - เลียบด่วนรามอินทรา - สายไหม - พหลโยธิน ตรงอนุสรณ์สถาน - สนามศุภฯ - พระราม 4 - โรงงานยาสูบ - กล้วยน้ำไท

ตอนนี้ยังป้ายแดงอยู่ครับ ก-7543 เลขนี้ออกหวยมา 3 งวดแล้ว (แต่ยังไม่เคยซื้อ) ถ้าเจอกัน ทักผมบ้างนะครับ ^^

tatar ออฟไลน์

• น้ากัส
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2555, 08:37 น. »
ทีมบริการใช้ได้ครับ แต่ต้องตามนิดพี่เขางานเยอะ พอตามถ้าไม่ได้คำตอบ ก็จะโทรแจ้ง ซ่อมได้ไม่ได้ผมก็โอเค แต่ที่แจ้งบอกจะโทรกลับ แล้วหายเข้ากลีบเมฆผมไม่ค่อยชอบ

Gooddy ออฟไลน์

• น้ากัส
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2555, 11:09 น. »
บริการดีครับ เซลชื่อพี่หมวย ผมออกรถที่ศูนย์นี้ เวลาเข้าไปที่ศูนย์ทั้งเซลและช่างดูแลอย่างดีครับ