ผู้เขียน หัวข้อ: สงสัยค่ะ ทำไมห้องสำหรับสอบถามปัญหาเรื่องรถ ถึงมีทู้ขายของ แนวข้อสอบ เต็มไปหมด  (อ่าน 869 ครั้ง)

nokkk ออฟไลน์

• กัสจัง
  • *
ไม่ได้เป็นสมาชิกประจำค่ะ เข้ามาแต่ละครั้งเลยงงไปหมด
เราอยากมาหาความรู้ อ่านประสบการณ์ของเพื่อนๆที่ใช้โฟกัสเหมือนกัน แต่พอเข้ามาแล้วงงไปหมด ไปไม่ถูกเลยค่ะ
ขายของ เสนอสินค้า น่าจะแยกไปอีกห้องหรือเปล่าคะ
แล้วถ้าอยากหากระทู้เก่าอ่านจะหาได้จากที่ไหนคะ ช่วยแนะนำด้วย ขอบคุณค่ะ

niroj3536 ออฟไลน์

• โฟกัสจัง
ผมเป็นสมาชิกประจำครับ อึดอัดมาก อาจเป็นเพราะมีมัลแวล์มาโจมตี เว็ปล่มไปหลายครั้งทางแอดมินแก้ไขจนฟื้นกลับมาใหม่แต่ก็มีข้อมูลบางส่วนสูญหายไปครับ

ลุงโต๋เต๋ ออฟไลน์

• น้ากัส

tar ออฟไลน์

• โฟกัสแมน
อาการของเว็บน่าจะเหมือนป่วยหนักครับ  :emo10: :emo10:

basbbssaa ออฟไลน์

• กัสจัง
  • *

wat3899 ออฟไลน์

• กัสจัง
  • *
ทำระบบที่ให้สมาชิกช่วยกันบล็อคข้อความเหล่านี้ดีไหมครับ เพราะมันมากมายจริงๆ

• กัสจัง
  • *
มันหายไปพักนึง แต่ก็กลับมาอีกแล้วครับ สารพัดโฆษณา admin ใช้ม.44เลยครับ :emo11:

• โฟกัสจัง
เห็นด้วยกับเพื่อน สมช ทุกๆ ท่านข้างต้น จริงๆ ผมนึกไม่ออกว่ากระทู้ข้อสอบเมื่อมาอยู่ในบอร์ดของคนที่เขามีปัญหาเรื่องเครื่องยนต์และที่เกี่ยวข้องของรถ Ford Focus แต่เข้ามาในบอร์ดกลับพบแต่กระทู้ขายข้อสอบที่ สมช ที่มีปัญหาหรือต้องการค้นคว้าหาความรู้เกี่ยวกับโฟกัส เขาจะมีจิตใจดีพอจะสนใจกระทู้ขายข้อสูบของท่านได้อย่างไรครับ ขอความกรุณาอย่าใช้พื้นที่ตรงนี้เพื่อกรณีดังกล่าวได้ไหมครับ ขอบคุณยิ่ง

• กัสจัง
  • *
คนที่มาโพสท์ไม่เป็นไปตามกฎเกณฑ์ แอดมินช่วยดำเนินการด้วยครับ หรือจะให้สมาชิกช่วยกันก็ได้นะครับ เข้ามาเห็นแบบนี้แล้วเบื่อมากครับ

• กัสจัง
  • *
ท่านผู้ดูแลระบบของเวบ โปรดดำเนินการด้วยครับ มันรบกวนข้อมูลที่เป็นสาระของสมาชิกมากมายเลยครับ จะบล็อก หรือจะแบนก็ช่วยจัดการให้ด้วยครับ โฆษณาแบบบ้าเลือดขนาดนี้ น่าเบื่อหน่ายมากครับ

ลุงโต๋เต๋ ออฟไลน์

• น้ากัส

• โฟกัสจัง
เป็นอะไรที่เริ่มต้นจากท่านเจ้าของกระทู้ขายของ ขายแนวข้อสอบ ขอได้โปรดเห็นใจคนที่เขาเดือดร้อนจากการใช้รถฟอร์ดด้วยขอรับ ขอบพระคุณยิ่ง (หรือทุกอย่างมาจากไวรัส ตรงนี้ก็ต้องรบกวนท่านอดมินด้วยครับ)